นางสาวอนงนาฏ พานิช ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด
| นายเดชาภพ ศรีพิทักษ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล
| นางธนิยา รอดเนียม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง)
| นายธวัชชัย ใหม่สวัสดิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายณวัฒน์ พูลช่วย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นางสาวอนุธิดา เจ้าเห้ง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| นางสาวศิริวรรณ ชูช่วย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| หะมะดูกัน สาแล๊ะ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
|
นายเฮนรี่ ดาลาแกน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| Mingxuan LIU ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
| Zhecheng Sun ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
|
นางจุฑาพร คงชุม ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นางเจียมจิตร ทองใส ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นายชูเกียรติ นวลละออง ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่ เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นางสาววาสนา ศรีพิทักษ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| นางสาวอุไรวรรณ พจนะกนกกุล ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| นายอดิศักดิ์ สุกใส ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นางสาวสุกัลยา ช่วยยก ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นางสาวปรีดา คงทอง ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
|
นายวิทวัฒน์ ทองใส ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นายประวิตร ปราบปัญจะ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นายณัฐนนท์ บรมพิชัยชาติกุล ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นายธนโชติ อินริสพงษ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
|
นางสาวอรุณรัตน์ บุญโญประสิทธิ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นางสาวรัชตะ ตันสุริยะวงศ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
| นายทวีศิลป์ ทองใส ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
|
นางสาวรสนันท์ ซังเรือง ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
| นางสาวสุคนธ์ธา เชื้อบ้านเกาะ ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายณณัฎฐ์ เมืองสง ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นางสาวรวิชา พันธนียะ ครูฝึกสอน แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์
|