ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
12

• ชาย
122

• หญิง
115

รวม
249


จำแนกตามตำแหน่งวิทยะฐานะ
ตำแหน่งวิทยะฐานะ
จำนวน

• ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
1

• ครู ชำนาญการพิเศษ
1


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
55

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
14

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
132

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
7

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• มัธยมศึกษาตอนต้น
1

• ประถมศึกษา
1

• ไม่ระบุ
38


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญ
35

• แผนกวิชาช่างยนต์
22

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
11

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
10

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
20

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
7

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
14

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
5

• แผนกวิชาการบัญชี
10

• แผนกวิชาการตลาด
6

• แผนกวิชาการจัดการ
4

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล
10

• แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
2

• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
5

• แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
7

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
2

• แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
13

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
3

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
1

• งานประชาสัมพันธ์
2

• งานบุคลากร
5

• งานการเงิน
4

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
5

• งานอาคารสถานที่
19

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
2

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง)
3

• งานวางแผนและงบประมาณ
4

• งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ
2

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
5

• งานความร่วมมือ
2

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
2

• งานปกครอง
4

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
3

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
2

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
3

• งานครูที่ปรึกษา
3

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
4

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
3

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
2

• งานทะเบียน
3

• งานวัดผลและประเมินผล
2

• งานสื่อการเรียนการสอน
1

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
3

• แผนกการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
2

• งานอาชีวศึกษาจังหวัดพัทลุง
2

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์
3

• แผนกวิชาสัมพันธ์
3

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
10

• ผู้ดูแลระบบหลัก
4


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)




ผู้อำนวยการ



นายธนิต แท่นปาน
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ




รองผู้อำนวยการ



นายเอกไชย นวลยัง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ



นายณัฐกร อาจทอง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ



นายปรีชา เหมือนกู้
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ




หัวหน้าแผนก



นางสุรีย์ การะศรี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ครู ชำนาญการ



นายธีรพจน์ ลือศิริวัฒนา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครู ชำนาญการ



นายชำนาญ ช่วยคุณูปการ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการ



นางสาวจุไรรัตน์ ทองเที่ยง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสุเทพ นุชิต
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
ครู เชี่ยวชาญ



นางสาวกิ่งไพร ทองชูดำ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายอธิวัฒน์ ประนอม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสาววัชราภรณ์ วัฒน์หนู
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางทิพวรรณ อินทร์เกตุ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
ครู ชำนาญการ



นายเอกราช ราชราวี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายเอกชัย เพ็จเซ่ง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายไพโรจน์ ชูด้วง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู ชำนาญการ



นางสาววิภาวรรณ แสงขาว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
ครู ชำนาญการ



นางอุไรรัตน์ มิตรมุสิก
หัวหน้าแผนก แผนกการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาจังหวัดพัทลุง
ครูประจำ แผนกการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
ครู ชำนาญการ



นายวิรัตร นวลคง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการ



นายปีโย วงษ์ตั้นหิ้น
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู



นางยศรินทร์ คงแก้ว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการจัดการ
ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการ
ครู



นางเพ็ญจิรา ธรรมใจ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
ครูประจำ แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
ครูผู้ช่วย



นายสมศักดิ์ ชูเกลี้ยง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการพิเศษ




หัวหน้างาน



นางดรุณี มากทอง
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายอุดม ชูสังข์
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสุวรรณี พันโกศล
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสมศักดิ์ แก้วซัง
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการ



นายสุรศักดิ์ นิลวงค์
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายเอกศาสน์ รอดเนียม
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสุชาติ แต้ตระกูล
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางฐิญาณัฐ ขุนเดช
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู ชำนาญการ



นายสมชาย เนียมสวัสดิ์
หัวหน้างาน งานปกครอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการ



นายประภาส ตะหรี
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางศรีวรรณ ชูมี
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสาววิภาดา สายช่วย
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายมณฑป ไชยบัณฑิต
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสุภาพ คงจันทร์
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ชำนาญการ



นางสาวนัยนันต์ พรมจันทร์
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ครู ชำนาญการ



นางสาวสุธิสา ชูเชิด
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู ชำนาญการ



นางณัฐญา ชุมโชติ
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู



นางบุญเพ็ญ จิตเนียม
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู ชำนาญการ



นายสายัณห์ เส้งสุ้น
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู



นายอรรถสิทธิ์ เดชสงค์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ชำนาญการ



นายชลิต ขุนทิพย์
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู



นางดวงใจ ขำดำ
หัวหน้างาน งานบัญชี
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสมศักดิ์ เรืองฤทธิ์
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสาวนิรมล เดชเหมือน
หัวหน้างาน งานการเงิน
ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน




ครูประจำ



นายสานันท์ คงแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายชัยณรงค์ มีมาก
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางวรรณี ชาตอริยะกุล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายกัมพล เพชรคง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางรุ่งณภัทร รุ่งประเสริฐ
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ครู ชำนาญการ



นายพรมพล พรหมปลัด
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการ



นางจันจิรา ปานดำ
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายประวิทย์ ปานศรี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการ



นายพิเชษฐ์ สิงห์ชู
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายประเสริฐ ทวีโชติ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายจงขจร ศรีเพชรทอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายประยูร โชโต
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายจเร มากสง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการ



นายพัฒพงศ์ หนูเพลา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
ครู ชำนาญการ



นายศุภกิจ ศักดิ์ศฤงคาร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายพงษ์ทิพย์ รักพวก
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการ



นางสาวนิยม รักทรัพย์
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ครู ชำนาญการ



นายจรินทร์ เมืองหนู
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางวิจิตรา สังข์แก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสมปรารถ ขำดำ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายบัญชา สุรสีห์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางพรทิพย์ ชูแสง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครู ชำนาญการ



นางสิริลักษณ์ รักสกุล
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู ชำนาญการ



นายคำรณ ด้วงทับ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการ



นางปาณิศา จันทร์แนม
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสาวสุดารัตน์ เจยาคมฆ์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายคำรพ ชุมคล้าย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการ



นางปริยาภัทร บุญมณี
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสถาปนา มีขาว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการ



นางพัชรีย์ บัวราษฎร์
ครูประจำ แผนกวิชาสัมพันธ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสาวณัฐปาลิน ทักษิณวงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางนัฐฐิยา เพชรรักษ์
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล
ครู ชำนาญการ



นางสาวพภัสสรณ์ ทองแป้น
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการ



นางวันดี นิตย์โชติ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู ชำนาญการ



นางสุรีพร นวลนิรันดร์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
ครู ชำนาญการ



นายประเสริฐ ชูมี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายณัฎฐชัย รัศมีสุวรรณ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการ



นายสุพัฒน์ ทองหนูนุ้ย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการ



นายสุรินทร์ คงทอง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู ชำนาญการ



นายสวัสดิ์ หนูแดง
ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางขนิษฐา ประเสริฐ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู ชำนาญการ



นายธนาศักดิ์ แก้วฉีด
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู ชำนาญการ



นายสดายุ พลสวัสดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
ครู



นายปวิช คงศักดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู



นายไพฑูรย์ เรืองเทพ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการ



นายโอภาส ทองบุญ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู ชำนาญการ



นางสาวสุมลทิพย์ วัฒน์หนู
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง)
ครู ชำนาญการ



นายนรินทร์ ดำนุ้ย
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ครู ชำนาญการ



นายชัยพฤกษ์ เทพจันทร์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครู ชำนาญการ



นางสาวบุญญนา นุ่มนวล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง)
ครู ชำนาญการ



นางสาวอรวรรณ ด้วงทอง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู ชำนาญการ



นายเชวง เรืองสวัสดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการ



นายสุวิจักขณ์ ดวงแป้น
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู



นางบุษรา เตี้ยวเนี่ยว
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู



นางสาวฐานันญา นิจจำรูญ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู ชำนาญการ



นางสาวปิยะทิพย์ หนูแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู



นายโรจน์รุ่ง ทองสง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู



นายวิสุทธิ์ โอทอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู



นางสาวพิราพร สุขวนิช
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล
ครู



นายณรงค์ศักดิ์ ขำผุด
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู



นางสาวพิชญรัตน์ พรมชู
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
ครู



นายอุเทน คงเทพ
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ครู



นายณัฐเกียรติ สิงหะพล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู



นางสมรภรณ์ บุญคมรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
ครู



นางณิชชา กองเงิน
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นายศีลวัต ก้องเจริญกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู



นายปรเมศร์ รอดราวี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู



นางสาวขวัญใจ สีตอง
ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการ
ครู



นางสาวรัตติพร สมบูรณ์
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครู



นางสาวสุอาพร เส้งสุข
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
ครู



นายขวัญชัย จันทรโชติ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการ



นายอนุวัฒน์ มณีพรหม
ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์
ครูผู้ช่วย



นายณัฐศรันย์ นวลศิลป์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครูผู้ช่วย



นายคำรณ ทองดีเพ็ง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
ครูผู้ช่วย



นายชัยวัฒน์ ไชยโห
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครูผู้ช่วย



นางสาวชลธิดา ฤทธิเรือง
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล
ครูผู้ช่วย



นายวีรเดช มณีพงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
ครูผู้ช่วย



นายพีรพัฒน์ แก้วพริ้ง
ครูประจำ แผนกการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
ครูผู้ช่วย



นางสาวศสิกาญจน์ ปานแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครูผู้ช่วย



นางสาวขวัญชนก อ่อนแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครูผู้ช่วย



นายอนุวัช นุ่นดำ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครูผู้ช่วย



นางสาวธนพร อนุมณี
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครูผู้ช่วย



นางสาวก่อดีเหยาะ ชุมพรัด
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครู



นางสาวมุกดา หนูพุ่ม
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ครู



นางขวัญธิดา ช่วยเทศ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูผู้ช่วย



นายวีรพงศ์ เส้งเพ็ง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครูผู้ช่วย



นางสาวสมฤดี เม่าทอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครูผู้ช่วย



นางสาวพุทธิพร สุทธิปัญญา
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ครูผู้ช่วย



นางสาวตาณิกา ฤทธิรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ครูผู้ช่วย



นางสาวกัญญ์ณัชชาชนก ไกรสิทธิ์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครูผู้ช่วย



นางสาวธัญรัตน์ แสงสว่าง
ครูประจำ แผนกวิชาสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



นายวรสิทธิ์ คงประเสริฐ
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ครูผู้ช่วย



นายชัยยะ แซ่เฮง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครูผู้ช่วย



นายศิวณัฐ เป็ดสุวรรณ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครูผู้ช่วย



ว่าที่ร.ต.อดิศักดิ์ รัตนคช
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูผู้ช่วย



นายฐานันดร์ สุทธิศักดา
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล
ครูผู้ช่วย



นางสาวอาทินี บุญวงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
ครู




ข้าราชการพลเรือน



นางสาวสมศิริ ทองสมณ์
ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน




ครูอัตราจ้าง



นายธวัชชัย รอดไฝ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายพงศ์เทพ ทิพย์นุ้ย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายบุญเลิศ ชูนุ่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายสุเมธ วรศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นางสุพัตรา สุรสีห์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นางสาวอนงนาฏ พานิช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นายเพ็ชร บุญรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางฉวีวรรณ นุ้ยเกลี้ยง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการจัดการ



นางสาวพัชรา ด้วงชาย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว



นายเดชาภพ ศรีพิทักษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล



นางสาวอรอุมา รัตนสิริ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นางธนิยา รอดเนียม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง)



นางสาวอลิษา ช่วยเทวฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว



Mr. HAMADUKAN SALAE
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวมานิตา สังปริเมนทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล



นางสาวอัจจิมา ชนะกาญจน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นางสาววิภาวินี คำเขียว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวพัสตราภรณ์ ชัยฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวกมลวีย์ จันทโรจวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวจารุวรรณ บุญสนิท
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายสุรชัย มีมุสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายธวัชชัย ใหม่สวัสดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวสุวรรณี ยูงทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายศุภศักดิ์ แวงวรรณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายปิยังกูร หนูขวัญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายอภิวัฒน์ มีมุสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายรณฤทธิ์ ปาลภักดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายอดิศร คำทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายกฤษกร รักพวก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายกัณฑ์อเนก ศรีชุมพวง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางชลธิชา เส้งสุ้น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการจัดการ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางสาวปจารีย์ ศรีสุข
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ



นางสาวรัตนาวดี หยงสตาร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายปฐมาพงศ์ เพชรคง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายปฏิภาณ ทองแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นายกีรติ มูณีวรรณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู



นายณวัฒน์ พูลช่วย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายวีรภัทร ปล้องใหม่
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นางสาวอนุธิดา เจ้าเห้ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวศิริวรรณ ชูช่วย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



หะมะดูกัน สาแล๊ะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายเฮนรี่ ดาลาแกน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



Mingxuan LIU
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



Zhecheng Sun
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ




ลูกจ้างประจำ



นายสุดใจ บุญยัง
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสมชาย สงรักษ์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่




ลูกจ้างอัตราจ้าง



นางสาวกิจติมา ช่วยกลับ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางธันยนันท์ วงศ์ประเสริฐ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางยุพาภร อ่อนแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางปรียาภา เพชรรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสุพิศ จันทร์ดำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางธนัชกัญ ชูเกลี้ยง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางอรอนงค์ ทองรักษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวางแผนและงบประมาณ
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวอลิษา อักโขสุวรรณ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางอนัญญ์อร แก้วเมฆ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวศิรินทิพย์ ชัยศรียา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา



นางภรณ์ณภัส อินปาน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นายวุฒิกร ทองไสย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสื่อการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



นายเอกนฤน อนันตาภรณ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)



นางศิริญา จันทร์แสะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางจุฑาพร คงชุม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางเจียมจิตร ทองใส
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวปิยวรรณ เล็กพุ่ม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายชูเกียรติ นวลละออง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นายศราวุธ ไชยชนะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวจิราภรณ์ บุญแสง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาววาสนา ศรีพิทักษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวอุไรวรรณ พจนะกนกกุล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวศุภกานต์ เส้งทับ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสาวมณฑาทิพย์ รองเลื่อน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์



นายอดิศักดิ์ สุกใส
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวสุกัลยา ช่วยยก
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวปรีดา คงทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายวิทวัฒน์ ทองใส
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายประวิตร ปราบปัญจะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายณัฐนนท์ บรมพิชัยชาติกุล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายธนโชติ อินริสพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวฟัตมาวาตี สันนก
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาววศิวรรณ มีเสียง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางกนกพร ก้องเจริญกิจ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นางสาวศศิรมณ เพชรเจริญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



นางสาวมนต์นภา อาจทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายจิระวุฒิ คุรุปัญญา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายโกวิทย์ หนูชู
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวอรุณรัตน์ บุญโญประสิทธิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวกรกนก สิงหพล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางสาวรัชตะ ตันสุริยะวงศ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นายทวีศิลป์ ทองใส
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่




พนักงานราชการ(สอน)



นายอาชนเทพ ชาติปัญญากร
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นางจุฑามาศ คงเทพ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นายสมคิด ไวยรัตน์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู



นายไพบูลย์ ไหมสุข
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครู



นายสุวิทย์ เตยแก้ว
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นายบุญทิน ศรีน้อย
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญ




พนักงานราชการ(ปฏิบัติ)



นางภัทลักษณ์ ไทรงาม
พนักงานราชการ(ปฏิบัติ) งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวน้ำฝน คงจัน
พนักงานราชการ(ปฏิบัติ) งานอาชีวศึกษาจังหวัดพัทลุง