หัวหน้าแผนก
นางสุรีย์ การะศรี หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ครู ชำนาญการ
| นางสาวจุไรรัตน์ ทองเที่ยง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาวกิ่งไพร ทองชูดำ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาววัชราภรณ์ วัฒน์หนู หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นางทิพวรรณ อินทร์เกตุ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ครู ชำนาญการ
| นางสาววิภาวรรณ แสงขาว หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครู ชำนาญการ
| นางอุไรรัตน์ มิตรมุสิก หัวหน้าแผนก แผนกการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาจังหวัดพัทลุง ครูประจำ แผนกการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน ครู ชำนาญการ
| นางยศรินทร์ คงแก้ว หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการจัดการ ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการ ครู
|
นางเพ็ญจิรา ธรรมใจ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ ครูประจำ แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ ครูผู้ช่วย
|
นางดรุณี มากทอง หัวหน้างาน งานความร่วมมือ ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสุวรรณี พันโกศล หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาวสุดารัตน์ เจยาคมฆ์ หัวหน้างาน งานการเงิน ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางฐิญาณัฐ ขุนเดช หัวหน้างาน งานบุคลากร ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการ
| นางสาวณัฐปาลิน ทักษิณวงศ์ หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางศรีวรรณ ชูมี หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ) ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาววิภาดา สายช่วย หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาวนัยนันต์ พรมจันทร์ หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ครู ชำนาญการ
|
นางณัฐญา ชุมโชติ หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู
| นางบุญเพ็ญ จิตเนียม หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการ
| นางดวงใจ ขำดำ หัวหน้างาน งานบัญชี ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นางวรรณี ชาตอริยะกุล ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางรุ่งณภัทร รุ่งประเสริฐ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ครู ชำนาญการ
| นางจันจิรา ปานดำ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาวนิยม รักทรัพย์ ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ครู ชำนาญการ
| นางธนสร สังข์แก้ว ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางพรทิพย์ ชูแสง ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการ
| นางสิริลักษณ์ รักสกุล ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการ
| นางปาณิศา จันทร์แนม ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นางปริยาภัทร บุญมณี ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางนัฐฐิยา เพชรรักษ์ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ครู ชำนาญการ
| นางสาวพภัสสรณ์ ทองแป้น ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการ
| นางวันดี นิตย์โชติ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการ
|
นางสุรีพร นวลนิรันดร์ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ ครู ชำนาญการ
| นางขนิษฐา ประเสริฐ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการ
| นางสาวสุมลทิพย์ วัฒน์หนู ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง) ครู ชำนาญการ
| นางสาวบุญญนา นุ่มนวล ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง) ครู ชำนาญการ
|
นางสาวอรวรรณ ด้วงทอง ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการ
| นางบุษรา เตี้ยวเนี่ยว ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู
| นางสาวฐานันญา นิจจำรูญ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการ
| นางสาวปิยะทิพย์ หนูแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู
|
นางสาวพิราพร สุขวนิช ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ครู
| นางสาวพิชญรัตน์ พรมชู ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครู
| นางสมรภรณ์ บุญคมรัตน์ ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครู
| นางสาวรัตติพร สมบูรณ์ ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครู
|
นางสาวสุอาพร เส้งสุข ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ครู
| นางสาวชลธิดา ฤทธิเรือง ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ครูผู้ช่วย
| นางสาวศสิกาญจน์ ปานแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครูผู้ช่วย
| นางสาวขวัญชนก อ่อนแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครูผู้ช่วย
|
นางสาวธนพร อนุมณี ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครูผู้ช่วย
| นางสาวก่อดีเหยาะ ชุมพรัด ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู
| นางสาวมุกดา หนูพุ่ม ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ครู
| นางขวัญธิดา ช่วยเทศ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูผู้ช่วย
|
นางสาวสมฤดี เม่าทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครูผู้ช่วย
| นางสาวพุทธิพร สุทธิปัญญา ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ครูผู้ช่วย
| นางสาวตาณิกา ฤทธิรัตน์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครูผู้ช่วย
| นางสาวกัญญ์ณัชชาชนก ไกรสิทธิ์ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครูผู้ช่วย
|
นางสาวธัญรัตน์ แสงสว่าง ครูประจำ แผนกวิชาสัมพันธ์ ครูผู้ช่วย
| นางสาวอาทินี บุญวงศ์ ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครู
|
นางสุพัตรา สุรสีห์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
| นางสาวอนงนาฏ พานิช ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด
| นางฉวีวรรณ นุ้ยเกลี้ยง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการจัดการ
| นางสาวพัชรา ด้วงชาย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
| นางสาวอรอุมา รัตนสิริ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
| นางธนิยา รอดเนียม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง)
| นางสาวอลิษา ช่วยเทวฤทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
| นางสาวมานิตา สังปริเมนทร์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล
|
นางสาวอัจจิมา ชนะกาญจน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
| นางสาววิภาวินี คำเขียว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
| นางสาวพัสตราภรณ์ ชัยฤทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
| นางสาวกมลวีย์ จันทโรจวงศ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
|
นางสาวจารุวรรณ บุญสนิท ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
| นางสาวสุวรรณี ยูงทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นางชลธิชา เส้งสุ้น ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการจัดการ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน
| นางสาวปจารีย์ ศรีสุข ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาแฟชั่นและสิ่งทอ
|
นางสาวรัตนาวดี หยงสตาร์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
| นางสาวอนุธิดา เจ้าเห้ง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| นางสาวศิริลักษณ์ ผลบุญ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์
| นางสาวศิริวรรณ ชูช่วย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
|
|
นางสาวกิจติมา ช่วยกลับ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
| นางธันยนันท์ วงศ์ประเสริฐ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นางยุพาภร อ่อนแก้ว ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นางปรียาภา เพชรรัตน์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
| นางสุพิศ จันทร์ดำ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| นางธนัชกัญ ชูเกลี้ยง ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| นางอรอนงค์ ทองรักษ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวางแผนและงบประมาณ เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
| นางสาวอลิษา อักโขสุวรรณ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
|
นางอนัญญ์อร แก้วเมฆ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นางสาวศิรินทิพย์ ชัยศรียา ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา
| นางภรณ์ณภัส อินปาน ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ) เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
| นางศิริญา จันทร์แสะ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ) เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
|
นางเจียมจิตร ทองใส ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นางสาวปิยวรรณ เล็กพุ่ม ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
| นางสาวจิราภรณ์ บุญแสง ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
| นางสาววาสนา ศรีพิทักษ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
|
นางสาวอุไรวรรณ พจนะกนกกุล ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| นางสาวศุภกานต์ เส้งทับ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
| นางสาวมณฑาทิพย์ รองเลื่อน ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์
| นางสาวสุกัลยา ช่วยยก ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
|
นางสาวปรีดา คงทอง ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นางสาวฟัตมาวาตี สันนก ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
| นางสาววศิวรรณ มีเสียง ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
| นางกนกพร ก้องเจริญกิจ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
|
นางสาวศศิรมณ เพชรเจริญ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี
| นางสาวมนต์นภา อาจทอง ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นางสาวอรุณรัตน์ บุญโญประสิทธิ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นางสาวกรกนก สิงหพล ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน
|
นางสาวรัชตะ ตันสุริยะวงศ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
|