นายพัฒพงศ์ หนูเพลา หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่ ครู ชำนาญการ
| นายธีรพจน์ ลือศิริวัฒนา หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการ
| นายสุเทพ นุชิต หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน ครู เชี่ยวชาญ
| นายอธิวัฒน์ ประนอม หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเอกราช ราชราวี หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเอกชัย เพ็จเซ่ง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายไพโรจน์ ชูด้วง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู ชำนาญการ
| นายวิรัตร นวลคง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการ
|
นายปีโย วงษ์ตั้นหิ้น หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู
| นายสมศักดิ์ ชูเกลี้ยง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นายอุดม ชูสังข์ หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายไชยเจริญ ยั่งยืน หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการ
| นายสุรศักดิ์ นิลวงค์ หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเอกศาสน์ รอดเนียม หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสุชาติ แต้ตระกูล หัวหน้างาน งานทะเบียน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสมชาย เนียมสวัสดิ์ หัวหน้างาน งานปกครอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการ
| นายประภาส ตะหรี หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายมณฑป ไชยบัณฑิต หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นายสุภาพ คงจันทร์ หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการ
| นายโอภาส ทองบุญ หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครู ชำนาญการ
| นายสายัณห์ เส้งสุ้น หัวหน้างาน งานพัสดุ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู
| นายอรรถสิทธิ์ เดชสงค์ หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการ
|
นายชลิต ขุนทิพย์ หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู
| นายสมศักดิ์ เรืองฤทธิ์ หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นายสานันท์ คงแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายชัยณรงค์ มีมาก ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายกัมพล เพชรคง ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายพรมพล พรหมปลัด ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการ
| นายประวิทย์ ปานศรี ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการ
| นายพิเชษฐ์ สิงห์ชู ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายประเสริฐ ทวีโชติ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายจงขจร ศรีเพชรทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่ ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นายสมศักดิ์ แก้วซัง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายประยูร โชโต ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายจเร มากสง ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการ
| นายชำนาญ ช่วยคุณูปการ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการ
|
นายศุภกิจ ศักดิ์ศฤงคาร ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายพงษ์ทิพย์ รักพวก ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการ
| นายจรินทร์ เมืองหนู ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสมปรารถ ขำดำ ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นายบัญชา สุรสีห์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายคำรณ ด้วงทับ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายคำรพ ชุมคล้าย ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการ
| นายสถาปนา มีขาว ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการ
|
นายประเสริฐ ชูมี ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายณัฎฐชัย รัศมีสุวรรณ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายสุพัฒน์ ทองหนูนุ้ย ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายสุรินทร์ คงทอง ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการ
|
นายสวัสดิ์ หนูแดง ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายธนาศักดิ์ แก้วฉีด ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครู ชำนาญการ
| นายสดายุ พลสวัสดิ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน ครู
| นายปวิช คงศักดิ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู
|
นายไพฑูรย์ เรืองเทพ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายนรินทร์ ดำนุ้ย ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ครู ชำนาญการ
| นายชัยพฤกษ์ เทพจันทร์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการ
| นายสุวิจักขณ์ ดวงแป้น ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู
|
นายโรจน์รุ่ง ทองสง ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู
| นายวิสุทธิ์ โอทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู
| นายณรงค์ศักดิ์ ขำผุด ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู
| นายอุเทน คงเทพ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ครู
|
นายณัฐเกียรติ สิงหะพล ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู
| นายศีลวัต ก้องเจริญกิจ ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครู
| นายปรเมศร์ รอดราวี ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครู
| นายขวัญชัย จันทรโชติ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
|
นายอนุวัฒน์ มณีพรหม ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ ครูผู้ช่วย
| นายณัฐศรันย์ นวลศิลป์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นายคำรณ ทองดีเพ็ง ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน ครูผู้ช่วย
| นายชัยวัฒน์ ไชยโห ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครูผู้ช่วย
|
นายวีรเดช มณีพงศ์ ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ครูผู้ช่วย
| นายพีรพัฒน์ แก้วพริ้ง ครูประจำ แผนกการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน ครูผู้ช่วย
| นายอนุวัช นุ่นดำ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครูผู้ช่วย
| นายวีรพงศ์ เส้งเพ็ง ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูผู้ช่วย
|
นายวรสิทธิ์ คงประเสริฐ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ครูผู้ช่วย
| นายชัยยะ แซ่เฮง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นายศิวณัฐ เป็ดสุวรรณ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| ว่าที่ร.ต.อดิศักดิ์ รัตนคช ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูผู้ช่วย
|
นายฐานันดร์ สุทธิศักดา ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ครูผู้ช่วย
|
นายธวัชชัย รอดไฝ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายพงศ์เทพ ทิพย์นุ้ย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายบุญเลิศ ชูนุ่น ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
| นายสุเมธ วรศรี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายเพ็ชร บุญรัตน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นายเดชาภพ ศรีพิทักษ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล
| Mr. HAMADUKAN SALAE ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายสุรชัย มีมุสิทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
|
นายธวัชชัย ใหม่สวัสดิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายศุภศักดิ์ แวงวรรณ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายปิยังกูร หนูขวัญ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายอภิวัฒน์ มีมุสิทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
|
นายรณฤทธิ์ ปาลภักดี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายอดิศร คำทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
| นายกฤษกร รักพวก ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
| นายกัณฑ์อเนก ศรีชุมพวง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
|
นายปฐมาพงศ์ เพชรคง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
| นายปฏิภาณ ทองแก้ว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
| นายกีรติ มูณีวรรณ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครู
| นายวีรภัทร ปล้องใหม่ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
|
นายเฮนรี่ ดาลาแกน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| Zhecheng Sun ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
|
นายวุฒิกร ทองไสย ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสื่อการเรียนการสอน เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
| นายเอกนฤน อนันตาภรณ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์) เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
| นายชูเกียรติ นวลละออง ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่ เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นายศราวุธ ไชยชนะ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายอดิศักดิ์ สุกใส ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นายวิทวัฒน์ ทองใส ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นายประวิตร ปราบปัญจะ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นายณัฐนนท์ บรมพิชัยชาติกุล ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
|
นายธนโชติ อินริสพงษ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นายจิระวุฒิ คุรุปัญญา ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นายโกวิทย์ หนูชู ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นายทวีศิลป์ ทองใส ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
|
|