นายฐิติปกรณ์ ภคุโล รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
| นายเอกไชย นวลยัง รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
| นายณัฐกร อาจทอง รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
| นายปรีชา เหมือนกู้ รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
| |
นายธีรพจน์ ลือศิริวัฒนา หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการ
| นางสาวจุไรรัตน์ ทองเที่ยง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสุเทพ นุชิต หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน ครู เชี่ยวชาญ
| นางสาวกิ่งไพร ทองชูดำ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายอธิวัฒน์ ประนอม หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาววัชราภรณ์ วัฒน์หนู หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเอกชัย เพ็จเซ่ง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายไพโรจน์ ชูด้วง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู ชำนาญการ
|
นางสาววิภาวรรณ แสงขาว หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครู ชำนาญการ
| นายวิรัตร นวลคง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการ
| นางยศรินทร์ คงแก้ว หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการจัดการ ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการ ครู
| นายสมศักดิ์ ชูเกลี้ยง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการพิเศษ
|
|
นางดรุณี มากทอง หัวหน้างาน งานความร่วมมือ ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายอุดม ชูสังข์ หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสุวรรณี พันโกศล หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายไชยเจริญ ยั่งยืน หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการ
| นางสาวสุดารัตน์ เจยาคมฆ์ หัวหน้างาน งานการเงิน ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเอกศาสน์ รอดเนียม หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาวณัฐปาลิน ทักษิณวงศ์ หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายประภาส ตะหรี หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นางสาววิภาดา สายช่วย หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายมณฑป ไชยบัณฑิต หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาวนัยนันต์ พรมจันทร์ หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ครู ชำนาญการ
| นายอรรถสิทธิ์ เดชสงค์ หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการ
|
นายชลิต ขุนทิพย์ หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู
| นายสมศักดิ์ เรืองฤทธิ์ หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นายสานันท์ คงแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายกัมพล เพชรคง ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางรุ่งณภัทร รุ่งประเสริฐ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ครู ชำนาญการ
| นายประเสริฐ ทวีโชติ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสมศักดิ์ แก้วซัง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายประยูร โชโต ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาวนิยม รักทรัพย์ ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ครู ชำนาญการ
| นายจรินทร์ เมืองหนู ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นางธนสร สังข์แก้ว ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายคำรณ ด้วงทับ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นางนัฐฐิยา เพชรรักษ์ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ครู ชำนาญการ
| นางสาวพภัสสรณ์ ทองแป้น ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการ
|
นายณัฎฐชัย รัศมีสุวรรณ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายสุพัฒน์ ทองหนูนุ้ย ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายสวัสดิ์ หนูแดง ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายนรินทร์ ดำนุ้ย ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ครู ชำนาญการ
|
นางสาวปิยะทิพย์ หนูแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู
| นายโรจน์รุ่ง ทองสง ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู
| นายณัฐเกียรติ สิงหะพล ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู
| นางสาวสุอาพร เส้งสุข ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ครู
|
นายขวัญชัย จันทรโชติ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายคำรณ ทองดีเพ็ง ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน ครูผู้ช่วย
| นางสาวศสิกาญจน์ ปานแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครูผู้ช่วย
| นางสาวอาทินี บุญวงศ์ ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครู
|
|