ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
2

• ชาย
123

• หญิง
115

รวม
240


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
63

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
12

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
113

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
9

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• ไม่ระบุ
42


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
2

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
28

• แผนกวิชาช่างยนต์
20

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
12

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
12

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
16

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
14

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
10

• แผนกวิชาช่างโยธา
3

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
5

• แผนกวิชาการบัญชี
10

• แผนกวิชาการตลาด
10

• แผนกวิชาการเลขานุการ
4

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
9

• แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
3

• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
4

• แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
7

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
3

• แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
8

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
7

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
1

• งานประชาสัมพันธ์
6

• งานบุคลากร
6

• งานการเงิน
5

• งานบัญชี
3

• งานพัสดุ
7

• งานอาคารสถานที่
26

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
5

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง
7

• งานวางแผนและงบประมาณ
4

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ (งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ)
5

• งานอชีวศึกษาระบบทวิภาคี
29

• งานความร่วมมือ
3

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
2

• งานปกครอง
5

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
4

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน(แนะแนว)
3

• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา(สวัสดิการพยาบาล)
3

• งานครูที่ปรึกษา
3

• งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์ (วิจัย)
8

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียน การสอน (หลักสูตร)
8

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา(ประกันคุณภาพภายใ
2

• งานทะเบียน
4

• งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)
3

• งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(สื่อการสอน)
16

• งานสิ่งประดิษฐ์คนรุ่นใหม่
3

• แผนงานและความร่วมมือ(ระบบเครือข่ายและอินเทอร์เน็ต)
2

• งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
4

• วิทยุกระจายเสียงและวิทยุสื่อสาร
5

• ระบบเครือข่ายอินเทอร์เน็ตและคอมพิวเตอร์
6

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ (กลุ่มงาน
2

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3

เธ›เธฃเธดเธเธเธฒเธ•เธฃเธตเธซเธฃเธทเธญเน€เธ—เธตเธขเธšเน€เธ—เนˆเธฒ


นางขนิษฐา ประเสริฐ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสุรีย์ การะศรี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด



นางศรีวรรณ ชูมี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ





นางพรทิพย์ โยธิน
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นายสิน ช่วยสกุล
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางพูนทรัพย์ มีมาก
หัวหน้างาน งานบัญชี



นายคำรพ ชุมคล้าย
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นางอวยพร ฤทธิศักดิ์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



สุรินทร์ คงทอง
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง



นายพงษ์ทิพย์ รักพวก
หัวหน้างาน ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ (งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ)



นางกนกวดี บำรุงศักดิ์
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายสุภาพ คงจันทร์
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียน การสอน (หลักสูตร)



นายอุเทน คงเทพ
หัวหน้างาน งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(สื่อการสอน)



นายเอกราช ราชราวี
หัวหน้างาน งานสิ่งประดิษฐ์คนรุ่นใหม่



นางจันจิรา ปานดำ
หัวหน้างาน วิทยุกระจายเสียงและวิทยุสื่อสาร



นายสุวิทย์ เตยแก้ว
หัวหน้างาน ระบบเครือข่ายอินเทอร์เน็ตและคอมพิวเตอร์



นางสาวนัยนันต์ พรมจันทร์
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ (กลุ่มงาน





นางจารุนันท์ อินทร์แก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางวรรณี ชาตอริยะกุล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางปาณิศา จันทร์แนม
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ฐิญาณัฐ ขุนเดช
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



สุมลทิพย์ วัฒน์หนู
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสหชาติ สุดเรือง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายเจษฎา นารี
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวฐานันญา นิจจำรูญ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายเสกพิสิฐ ทองโอ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายหรอหมาน นกแอนหมาน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



ไพฑูรย์ เรืองเทพ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายเสรี ไชยรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายอัมพร ศรีนาค
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายวุฒนา นุ้ยนุ่น
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวปณิดา โพธิ์ศรี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายปรีชา รานวล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายบุญชุบ คงพ่วง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายพรมพล พรหมปลัด
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายธนาศักดิ์ แก้วฉีด
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายชัยพฤกษ์ เทพจันทร์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายจงขจร ศรีเพชรทอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายศุภกิจ ศักดิ์ศฤงคาร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวิชาญ มีสวัสดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายชัยณรงค์ มีมาก
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางอติยา วังวราวุธ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสุวินิจ ฤทธิวงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายโอภาส ทองบุญ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายปรเมศร์ รอดราวี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายชาญ ภักดี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายสดายุ พลสวัสดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวจิรัชยา ปานสุวรรณ
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางสิริลักษณ์ รักสกุล
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



สุรีพร นวลนิรันดร์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางณัฐญา ชุมโชติ
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางพิมพ์นารา อนุสาร
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นางอุไรรัตน์ มิตรมุสิก
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นางจำเรียง เนตรนพรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ



กุหลาบ ธรฤทธิ์
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสมรภรณ์ บุญคมรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว



นางสาวรัตติพร สมบูรณ์
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว





นางวิไลลักษณ์ กฤติยาเมธากุล
ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน



นางสาวสุพิศ เมืองราม
ข้าราชการพลเรือน งานอาคารสถานที่





นางวิลาศ เทอดทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายอภิเดช ยาชะรัด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายศรราม บุญเพชร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายธวัชชัย รอดไฝ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายกฤษพล ช่วยแท่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายธิติพงษ์ หน้องมา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายภานุมาศ จงไกรจักร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายสุเมธ วรศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายอดิเทพ บุญรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวิวัฒน์ แก้วกายศ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



Mr. AFIQ IZZAT AFIQ IZZAT
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวัชรินทร์ สงสังข์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายบุญเลิศ ชูนุ่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายภานุกร อ่อนประสงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวมานิตา สังปริเมนทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวสุภาวณี ภูมิประไพ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย



ฉัตรกมล เดชดวงจันทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



ชมณพรรษ จายุพันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นางสาวกษิรา นุ้ยพุ่ม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว



นางสาวพัชราพรรณ ด้วงชาย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว



นายกชกร ท่องคง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



ชลิศรา แก้วประเสริฐ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์





นางสุพิศ จันทร์ดำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



ปิยวรรณ เล็กพุ่ม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางศิริญา จันทร์แสะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นายเอกนฤน อนันตาภรณ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)



นางวาสนา จิตรพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์



นางอุไรวรรณ บุญเพชร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางชลิดา เพชรจันทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางสาวปทุมวดี สิทธิชัย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



นางยุพาภร อ่อนแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางอนัญญ์อร แก้วเมฆ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวปัณวรรธน์ รัตนพิบูลย์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางอรอนงค์ ทองรักษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวอลิษา อักโขสุวรรณ
ลูกจ้างอัตราจ้าง ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ (งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ)



นางธันยนันท์ วงศ์ประเสริฐ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



นายศราวุธ ไชยชนะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



นางสาวภคมน ยอแสง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาววศิวรรณ มีเสียง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาววิจิตรา อินทรวงศ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน(แนะแนว)



นางธนัชกัญ ชูเกลี้ยง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา



ภรณ์ณภัส อินปาน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์ (วิจัย)



นางฉวีวรรณ นุ้ยเกลี้ยง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียน การสอน (หลักสูตร)



นางสาวกรองแก้ว ช่วยทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางภัทลักษณ์ ไทรงาม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)



นางสุพัตรา สุรสีห์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)



นายวุฒิกร ทองไสย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(สื่อการสอน)



นางปรียาภา เพชรรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง แผนงานและความร่วมมือ(ระบบเครือข่ายและอินเทอร์เน็ต)





นายสมคิด ไวยรัตน์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายไพบูลย์ ไหมสุข
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางจุฑามาศ คงเทพ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่





นายคมกฤต จันคง
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายฐานันต์ ราชเล็ก
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายกัณฑ์อเนก ศรีชุมพวง
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์