ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
3

• ชาย
136

• หญิง
124

รวม
263


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ประกาศนียบัตรบัณฑิตชั้นสูง
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
64

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
12

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
119

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
9

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• ไม่ระบุ
57


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
2

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
30

• แผนกวิชาช่างยนต์
21

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
14

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
13

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
19

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
14

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
13

• แผนกวิชาช่างโยธา
1

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
6

• แผนกวิชาการบัญชี
12

• แผนกวิชาการตลาด
10

• แผนกวิชาการเลขานุการ
7

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
9

• แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
3

• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
5

• แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
1

• แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
8

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
3

• แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
8

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
5

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
1

• งานประชาสัมพันธ์
2

• งานบุคลากร
4

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
3

• งานพัสดุ
4

• งานอาคารสถานที่
20

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
3

• งานวางแผนและงบประมาณ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ (งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ)
4

• งานอชีวศึกษาระบบทวิภาคี
2

• งานความร่วมมือ
1

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
1

• งานปกครอง
5

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
5

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน(แนะแนว)
5

• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา(สวัสดิการพยาบาล)
1

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์ (วิจัย)
1

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียน การสอน (หลักสูตร)
3

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา(ประกันคุณภาพภายใ
1

• งานทะเบียน
5

• งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)
2

• งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(สื่อการสอน)
2

• งานสิ่งประดิษฐ์คนรุ่นใหม่
1

• แผนงานและความร่วมมือ(ระบบเครือข่ายและอินเทอร์เน็ต)
1

• งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
4

• วิทยุกระจายเสียงและวิทยุสื่อสาร
1

• ระบบเครือข่ายอินเทอร์เน็ตและคอมพิวเตอร์
2

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ (กลุ่มงาน
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3

เน„เธกเนˆเธฃเธฐเธšเธธ


สมหมาย รอดเนียม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร





นายบุญเรือง ขวัญนุ้ย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายทศพล กลิ่นศรีสุข
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์





นายประภาส ตะหรี
หัวหน้างาน งานอชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นางสาวบุญญนา นุ่มนวล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



คำรณ ด้วงทับ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายไพโรจน์ ชูด้วง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายสมชาย เนียมสวัสดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางธนสร สังข์แก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสมใจ พูนแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



สุดารัตน์ เจยาคมฆ์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



สุรีพร นวลนิรันดร์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวแพรวพรรณ โฉมอุไพ
ครูประจำ แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย



ทิพวรรณ อินทร์เกตุ
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นางสุนา สุรัตนเมธากุล
ครูประจำ แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์





นางธนิยา รอดเนียม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวภรณ์ทิพย์ ผุดดวง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายจิรพล ชูขาว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายวุฒิ อินนุ่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



Mr.Henry
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายพลสินธ์ุ เพชรโชติ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายวัชรินทร์ สงสังข์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



สุชีลา ทิพย์วารีรมย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา



นางสาวอรอุมา รัตนสิริ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวปัทติมาร์ ปริยชาติตระกูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นางสาวอนงนาฏ พานิช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



ปิยนุช สงสุรินทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ



นายเดชาภพ ศรีพิทักษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวจุฑามาศ ชูช่วย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย



ฉัตรกมล เดชดวงจันทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นางสาวอลิษา ช่วยเทวฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว



นางสาวอรวิภา เรืองแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว



ชลิศรา แก้วประเสริฐ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์





นายสุดใจ บุญยัง
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสมชาย สงรักษ์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสมจิตร ทองทวี
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นางบุญช่วย ไข่ขวัญ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายชอบ อักโขสุวรรณ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายยอด เหมือนสังข์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายเสริมยศ ทองใส
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายกิตติ ศิริธร
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่





นางสาวสุคนธ์ กลิ่นมณี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางขวัญเรือน หนูแป้นน้อย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายวิเชียร ไข่ขวัญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายเอกชัย หนูทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายทวีศิลป์ ทองใส
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายชูเกียรติ นวลละออง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายเกียรติรัฐ พูลทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางมณฑา พรหมมา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางเจียมจิตร ทองใส
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางจุฑาพร คงชุม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่





นางสาวจริยา เรืองเทพ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



ปิ่นอนงค์ ปานเพชร
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



ธนัญชนก แก้วเสน
เจ้าหน้าที่ งานอชีวศึกษาระบบทวิภาคี



ธัญภัทร บุญแสง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา





นายวิษณุ แก้วสิทธิ์
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์