ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
4

• ชาย
130

• หญิง
123

รวม
257


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ประกาศนียบัตรบัณฑิตชั้นสูง
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
61

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
11

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
112

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
12

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• ไม่ระบุ
59


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
2

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
31

• แผนกวิชาช่างยนต์
20

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
13

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
13

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
19

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
11

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
11

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
6

• แผนกวิชาการบัญชี
12

• แผนกวิชาการตลาด
10

• แผนกวิชาการเลขานุการ
7

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
9

• แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
2

• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
5

• แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
1

• แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
5

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
3

• แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
9

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
5

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
1

• งานประชาสัมพันธ์
2

• งานบุคลากร
4

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
3

• งานพัสดุ
4

• งานอาคารสถานที่
21

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
4

• งานวางแผนและงบประมาณ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ (งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ)
4

• งานอชีวศึกษาระบบทวิภาคี
3

• งานความร่วมมือ
1

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
1

• งานปกครอง
5

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
5

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน(แนะแนว)
5

• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา(สวัสดิการพยาบาล)
1

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์ (วิจัย)
1

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียน การสอน (หลักสูตร)
4

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา(ประกันคุณภาพภายใ
1

• งานทะเบียน
5

• งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)
3

• งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(สื่อการสอน)
3

• งานสิ่งประดิษฐ์คนรุ่นใหม่
1

• แผนงานและความร่วมมือ(ระบบเครือข่ายและอินเทอร์เน็ต)
2

• งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
3

• วิทยุกระจายเสียงและวิทยุสื่อสาร
1

• ระบบเครือข่ายอินเทอร์เน็ตและคอมพิวเตอร์
1

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ (กลุ่มงาน
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5




เกิมแก้ว จุ้ยชุม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



สมหมาย รอดเนียม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



นายธนิต แท่นปาน
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





นางขนิษฐา ประเสริฐ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายประเสริฐ ทวีโชติ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายบุญเรือง ขวัญนุ้ย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายศุภกิจ ศักดิ์ศฤงคาร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายทศพล กลิ่นศรีสุข
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายวิรัตน์ ขุนศรี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายราชพัฒน์ ชูสุวรรณ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นางสุรีย์ การะศรี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด



นางจำเรียง เนตรนพรัตน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการเลขานุการ



ศรีวรรณ ชูมี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางโสภาภรณ์ พิศุทธางกูร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นางสาววิภาวรรณ แสงขาว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว



นายธีรพจน์ ลือศิริวัฒนา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายกำจร รุ่งประเสริฐ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์





นางกัญจนา เพชรกาฬ
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นายพิเชษฐ อินทร์แก้ว
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นายสิน ช่วยสกุล
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางพูนทรัพย์ มีมาก
หัวหน้างาน งานบัญชี



นางอวยพร ฤทธิศักดิ์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นายพงษ์ทิพย์ รักพวก
หัวหน้างาน ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ (งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ)



นายประภาส ตะหรี
หัวหน้างาน งานอชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายชูชาติ สุชนก
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นางกนกวดี บำรุงศักดิ์
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายชัยณรงค์ มีมาก
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายสมศักดิ์ แก้วซัง
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน(แนะแนว)



นางสาวปฐมาพร อาสน์วิเชียร
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายนันธวุฒิ น้อย
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นายอุดม ชูสังข์
หัวหน้างาน งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)



นายวุฒนา นุ้ยนุ่น
หัวหน้างาน งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(สื่อการสอน)



นายประเสริฐ ชูมี
หัวหน้างาน งานสิ่งประดิษฐ์คนรุ่นใหม่



นายสุรศักดิ์ นิลวงค์
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน



นางจันจิรา ปานดำ
หัวหน้างาน วิทยุกระจายเสียงและวิทยุสื่อสาร





นายประเทือง หนูยัง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางอวัสดา คังคะโน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายจำเริญ ธีรัชกุล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางวชิราภรณ์ ภักดี
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางพรทิพย์ โยธิน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางนภาพร ลายพยัคฆ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางจารุนันท์ อินทร์แก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวนิรมล เกสรา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางวรรณี ชาตอริยะกุล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



กิ่งไพร ทองชูดำ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางปาณิศา จันทร์แนม
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายเอกศาสน์ รอดเนียม
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ฐิญาณัฐ ขุนเดช
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาววัชราภรณ์ วัฒน์หนู
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



สุรินทร์ คงทอง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.สุธิสา แก้วนุ้ย
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสหชาติ สุดเรือง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายเจษฎา นารี
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวฐานันญา นิจจำรูญ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวบุญญนา นุ่มนวล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายเสกพิสิฐ ทองโอ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายประยูร โชโต
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายศักดิ์ดา มูสิกนิลพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



คำรณ ด้วงทับ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายสุภาพ คงจันทร์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายณัฎฐชัย รัศมีสุวรรณ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



ไพฑูรย์ เรืองเทพ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายเสรี ไชยรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายวิโรจน์ ภักดีสังข์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายสมจิตร์ หนูเจริญ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายอัมพร ศรีนาค
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายสุรชัย เหล็มปาน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายสำเริง จันคง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายกัมพล เพชรคง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายธนกฤต รุ่งอรุณสุวรรณ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวปณิดา โพธิ์ศรี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายไพโรจน์ ชูด้วง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายอานนท์ ทองแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายปรีชา รานวล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายบุญชุบ คงพ่วง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายพรมพล พรหมปลัด
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายประวิทย์ ปานศรี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายพิเชษฐ์ สิงห์ชู
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายจเร มากสง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายพัฒพงศ์ หนูเพลา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายสถาปนา มีขาว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายชำนาญ ช่วยคุณูปการ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



พรทิพย์ รุ่งอรุณสุวรรณ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายคำรพ ชุมคล้าย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายธนาศักดิ์ แก้วฉีด
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายสมพร วุฒิโยธิน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายปรีชา หนูชู
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายพิบูลย์ศักดิ์ เกตุเรน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวุฒิกร รงค์รัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสานันท์ คงแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสมศักดิ์ ชูเกลี้ยง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายชัยพฤกษ์ เทพจันทร์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายจงขจร ศรีเพชรทอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสมชาย เนียมสวัสดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวิชาญ มีสวัสดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวอติยา นวลศรีทอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายจรินทร์ เมืองหนู
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



วิรัตร นวลคง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายมณฑป ไชยบัณฑิต
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายประเสริฐ คงฉิม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายชูศักดิ์ บำรุงศักดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายสุวินิจ ฤทธิวงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายบัญชา สุรสีห์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายอธิวัฒน์ ประนอม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายโอภาส ทองบุญ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายสมใจ พูนแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายชาญ ภักดี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายสุเทพ นุชิต
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายสดายุ พลสวัสดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นางวิไล เอกชน
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวนันทพร เที่ยงธรรม
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางภิรมย์ นุดล
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวจิรัชยา ปานสุวรรณ
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



สุดารัตน์ เจยาคมฆ์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางสิริลักษณ์ รักสกุล
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวจุไรรัตน์ ทองเที่ยง
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางสาววริยดา บริพันธุ์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



สุรีพร นวลนิรันดร์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางวิไล มหาสุวรรณ
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นางพิมพ์นารา อนุสาร
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นางดรุณี มากทอง
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นางนิยม พันธุรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นางสาวนัยนันต์ พรมจันทร์
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นางอุไรรัตน์ มิตรมุสิก
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นางลัดดา หนูเจริญ
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ



นางสาวศิวัช ทองศรีชุม
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ



นางโสภา ทองแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ



นางสาวอมรรัตน์ นุ่มนวล
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ



นายฉันณัฐ ชนะสิทธิ์
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ



ว่าที่ ร.ต. เจริญจิตต์ บาลทิพย์
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



กุหลาบ ธรฤทธิ์
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางนัฐฐิยา ศรีเพชรทอง
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาววิภาดา สายช่วย
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายเอกชัย เพ็จเซ่ง
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวอารีวรรณ แซ่โค้ว
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



ทิพวรรณ อินทร์เกตุ
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นางสุนา สุรัตนเมธากุล
ครูประจำ แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์



นางสุวรรณี พันโกศล
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายไชยเจริญ ยั่งยืน
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางรุ่งณภัทร รุ่งประเสริฐ
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นายเอกราช ราชราวี
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นรินทร์ ดำนุ้ย
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์





นางสาวสุพิศ เมืองราม
ข้าราชการพลเรือน งานอาคารสถานที่





นางวิลาศ เทอดทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางวัชรีภรณ์ ชูกลิ่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายอภิเดช ยาชะรัด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาววรุณกานต์ เกตุแดง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวภรณ์ทิพย์ ผุดดวง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางธนิยา รอดเนียม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายจิรพล ชูขาว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวปิยะทิพย์ หนูแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายธวัชชัย รอดไฝ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายพงศ์เทพ ทิพย์นุ้ย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายกฤษพล ช่วยแท่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายธิติพงษ์ หน้องมา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายภานุมาศ จงไกรจักร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายชัชวิน กันภัย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายสุเมธ วรศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายวุฒิ อินนุ่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายพุฒิพงค์ ตาแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายพงษ์ พรสัทธา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายอดิเทพ บุญรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวิวัฒน์ แก้วกายศ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



Mr.Henry
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



Mr. AFIQ IZZAT AFIQ IZZAT
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสุพัตรา สุรสีห์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายไพบูลย์ ไหมสุข
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายพลสินธ์ุ เพชรโชติ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายอาชนเทพ ชาติปัญญากร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายบุญเลิศ ชูนุ่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวอรอุมา รัตนสิริ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวปัทติมาร์ ปริยชาติตระกูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นางสาวอนงนาฏ พานิช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



ปิยนุช สงสุรินทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ



นางสาวกัลยา เก็มเบ็ญหมาด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายเดชาภพ ศรีพิทักษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายภานุกร อ่อนประสงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวสุภาวณี ภูมิประไพ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย



นางสาวจุฑามาศ ชูช่วย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย



ฉัตรกมล เดชดวงจันทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นางสาวกษิรา นุ้ยพุ่ม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว



นางสาวพัชราพรรณ ด้วงชาย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว



นางศรีสุดา รัตนวิไล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว



นางสาวอลิษา ช่วยเทวฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว



นายกชกร ท่องคง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นายสุวิทย์ เตยแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นายสุรพรรณ เรืองเพชร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



ชลิศรา แก้วประเสริฐ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์





นายบุญส่ง จิตรพงษ์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสมจิตร ทองทวี
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นางบุญช่วย ไข่ขวัญ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายชอบ อักโขสุวรรณ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายยอด เหมือนสังข์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสุดใจ บุญยัง
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายกิตติ ศิริธร
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสมชาย สงรักษ์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายเสริมยศ ทองใส
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นางผาสุข ชูแสง
ลูกจ้างประจำ งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)





นางสุพิศ จันทร์ดำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางศิริญา จันทร์แสะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นายเอกนฤน อนันตาภรณ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)



นางวาสนา จิตรพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์



นางอุไรวรรณ บุญเพชร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางชลิดา เพชรจันทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางสาวปทุมวดี สิทธิชัย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



นางยุพาภร อ่อนแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางอนัญญ์อร แก้วเมฆ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวศิรินทิพย์ ชัยศรียา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวสุคนธ์ กลิ่นมณี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางขวัญเรือน หนูแป้นน้อย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายวิเชียร ไข่ขวัญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายเอกชัย หนูทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายทวีศิลป์ ทองใส
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายชูเกียรติ นวลละออง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายวิจิตร เดชเกิด
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายเกียรติรัฐ พูลทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางเจียมจิตร ทองใส
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางมณฑา พรหมมา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางจุฑาพร คงชุม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวสมศรี หนูเจริญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางอภิญญา ศิริวัฒน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางอรอนงค์ ทองรักษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวอลิษา อักโขสุวรรณ
ลูกจ้างอัตราจ้าง ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ (งานศูนย์ข้อมูลลสารสนเทศ)



นายนพพงค์ ช่วยสกุล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางธันยนันท์ วงศ์ประเสริฐ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



นางสาวรัศมีแข ชุมแคล้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



นางจำเนียร สังข์แก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวจันทร์จิรา บัวเกิด
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวกิจติมา ช่วยกลับ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน(แนะแนว)



นางสาวพวงทิพย์ สงเกตุ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน(แนะแนว)



นางพจมา ส่งด้วง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา(สวัสดิการพยาบาล)



ภรณ์ณภัส อินปาน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์ (วิจัย)



นางปรียาภา เพชรรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียน การสอน (หลักสูตร)



นางสาวทัศนีย์ รักทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียน การสอน (หลักสูตร)



นางสาวฉวีวรรณ รอดดำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียน การสอน (หลักสูตร)



นางธนัชกัญ ชูเกลี้ยง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา(ประกันคุณภาพภายใ



นางสาวอารักษ์ นุ่นแจ้ง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางนงนุช ชูแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



ปัทมา หนูหิ้ม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางภัทลักษณ์ ไทรงาม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)



นายวุฒิกร ทองไสย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(สื่อการสอน)





ปิยวรรณ เล็กพุ่ม
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



ศุภนาถ ท้วมศรี
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวจริยา เรืองเทพ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางวิไลลักษณ์ กฤติยาเมธากุล
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



ปิ่นอนงค์ ปานเพชร
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



ธนัญชนก แก้วเสน
เจ้าหน้าที่ งานอชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวนพวรรณ แซ่เอี้ยว
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ



ธัญภัทร บุญแสง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวกรองแก้ว ช่วยทอง
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นายกฤษณพงษ์ เจ้ยชุม
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(สื่อการสอน)





นายสมคิด ไวยรัตน์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางจุฑามาศ คงเทพ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



อรรถสิทธิ์ เดชสงค์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์





เยาวลักษณ์ เพชรรังษี
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์